Masu Tura Shelf Masu Taɓa Sigari Don Nuna Shelf Mai Tura Shelf Mai Taɓa Sigari
Amfanin Samfuri
-
-
-
-
-
-
-
-
- Ajiye aiki da lokaci
- Mai sauƙi ga abokan ciniki su karɓa
- Shigarwa mai sauƙi da sauri
- Mai tura shiryayyen kwalba zai iya daidaita girma dabam dabam dangane da nau'ikan samfura
-
-
-
-
-
-
-
Aikin Samarwa
Ana amfani da shi sosai don nuna sigari da sauran kayayyakin da aka cika a wuri mai kyau.
Ana amfani da shi sosai a shagunan sayar da magani da wasu shagunan sayar da kayan masarufi (musamman a wuraren sayar da taba).
Aikace-aikacen Samarwa
1. Ya dace da akwatin sigari, kwali, kwalbar filastik, gwangwanin ƙarfe, kwalbar gilashi da sauran marufi masu tsayayye.
2. Ana amfani da wurin ajiye kaya sosai a cikin shagon sayar da kaya, babban kanti don sayar da kaya, don tura sigari, kwalabe ko wasu kayayyaki.
Halayen Samfurin
| Sunan Alamar | ORIO |
| Sunan samfurin | Tsarin tura shata na filastik |
| Launi na Samfura | baƙi, Toka, Bayyananne, Fari |
| Kayan Samfura | PS |
| Girman mashin mai turawa | Tsawon al'ada 150mm, 180mm, 200mm |
| Adadin sigari | Nau'i 5, nau'i 6 ko kuma an keɓance shi |
| aiki | Lissafin atomatik, adana aiki da farashi |
| Takardar Shaidar | CE, ROHS |
| Aikace-aikace | Ana amfani da shi sosai a cikin shagunan sayar da kayayyaki na kiwo, abubuwan sha da madara da sauransu |
Game da Mai Tura Shelf
Muna da nau'ikan da girma dabam-dabam don tsarin tura shiryayye, kamar: tura mai gefe ɗaya mai gefe ɗaya, tura mai gefe biyu, tura mai shiryayye huɗu a cikin ɗaya ko kuma ana iya keɓance shi.
Kayan tsarin tura shiryayye shine PS da PC. Ya ƙunshi sassa uku: layin dogo, mai rabawa, da kuma hanyar turawa.
Tsarin Pusher yana ba da sauƙin saitawa, kuma yana sauƙaƙa fuskantar samfuran ku.
Me yasa za a zaɓi Shelf Pusher daga ORIO?
1. Karɓa don keɓance girma da launuka daban-daban don dacewa da samfuran daban-daban
2. Inganci mai kyau da farashi mai ma'ana, ɗan gajeren lokacin isarwa, masana'antar asali tare da ma'aikata masu ƙwarewa da injuna masu kyau.
3. Sanda mai inganci tare da ƙarfin turawa mai ƙarfi, cikakken duba QC a masana'antar, takaddun shaida na SGS don tabbatar da inganci.
4. Mu ne manyan masana'antun shiryayye na birgima guda 5 a China, Kayayyakinmu sun ƙunshi shaguna sama da 50,000.














