tutar samfur

Rakunan Tabar Sigari na Aluminum don Siyarwa

Takaitaccen Bayani:

Kabad ɗin sigari mai iya aiki daban-daban. Yana iya cikawa ta atomatik da rage farashin aiki ga mai siyarwa, yana sa kayayyakinmu su kasance a bayyane kuma a sanya su cikin tsari, yana sa kayayyakinmu su kasance masu kyau koyaushe. Ana amfani da su sosai a manyan kantuna, sigari & giya, shagunan sayar da kayayyaki na mutum ɗaya ko shagon kantin magani.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

图片1

Fasallolin Samfura

1.ABS Electroplating Don Kusurwa, Tsaftace Mahadar Hanya.

2. Tallafawa Girder Mai Rarrabawa zuwa Firam.

3. Zurfin da aka Musamman.

4. An gyara kulle makulli biyu.

5. Maganin Iskar Shaka a Sama.

6. Kayan Aluminum Alloy, Amfani Mai Dorewa. Kayan Aluminum Mai Kauri,

7. Babban nauyin da ke ɗauke da nauyin har zuwa 300KGS.

图片2
图片3
图片4

Amfanin Samfuri

  1. 1. Ana iya nuna duk samfuran a cikin tsari da tsabta, kuma sun dace da zaɓar kowane abokin ciniki.

    2. Kiyaye mafi sauri da kuma rage farashin aiki

    3. Cika ta atomatik, ajiye duk samfuran a cikin cikakken nunin kayan aiki

    4. Inganta ƙwarewar siyayya ta abokin ciniki, ƙara tallace-tallace na mai siyarwa.

Amfani ga Kabin Sigari

Ana amfani da kabad ɗin nunin sigari sosai don tsara sigari ko wasu samfuran marufi.

Gyara mai sauƙi na faɗi da tsayi, gyare-gyaren aluminum da aka haɗa, gajeren lokacin jagora

图片5

Yi amfani da Kwatanta

图片6

Yanayin aikace-aikace

  1. Babban kanti

    Sigari da giya

    Shagunan sayar da kayayyaki na mutum ɗaya

    Shagon kantin magani

图片7

Halayen Samfurin

  1. Sunan Samfuri

    Kabad ɗin Sigari

    Sunan Alamar

    Orio

    Zurfin Gefen

    155mm/285mm ko kuma an keɓance shi

    Salon kabad

    Fakiti 5 / Fakiti 10

    Kayan Aiki

    Aluminum Alloy/PS

    Launi

    Launin jikin hatsin itace ko launin jikin aluminum

    Amfani

    An shirya samfurin

    Aikace-aikace

    Sigari/Shagon taba/Babban Kasuwa

图片8
图片9

Matakai

Layuka

Kauri

(mm)

Faɗi

(mm)

Tsawo

(mm)

Matakai

Layuka

Kauri

(mm)

Faɗi

(mm)

Tsawo

(mm)

2

5

154

327.5

298

5

6

154

388

733

3

6

154

388

443

5

7

154

448.5

733

3

7

154

448.5

443

5

8

154

509

733

3

8

154

509

443

5

9

154

569.5

733

3

9

154

569.5

443

5

10

154

630

733

....

....

Ana iya keɓancewa

....

....

Ana iya keɓancewa

4

6

154

388

588

6

6

154

388

878

4

7

154

448.5

588

6

7

154

448.5

878

4

8

154

509

588

6

8

154

509

878

4

9

154

569.5

588

6

9

154

569.5

878

4

10

154

630

588

6

10

154

630

878

....

....

Ana iya keɓancewa

....

....

Ana iya keɓancewa

 

图片10

Me yasa za a zaɓi kabad ɗin sigari daga ORIO?

    1. ORIO kamfani ne mai haɗakar masana'antu da kasuwanci, yana samar da mafi kyawun inganci tare da mafi kyawun farashi.
    2. Kamfanin ORIO mai ƙarfi a fannin bincike da haɓaka aiki da kuma ƙungiyar sabis, yana da cikakken bincike na QC.
    3. ORIO don kammala fasahar, samar da kayayyaki masu inganci da ƙarin cikakkun ayyuka don biyan buƙatun abokan ciniki.
    4. Duk samfuran da muke da su za a iya keɓance su bisa ga buƙatun abokan ciniki.
图片11

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi